Thứ tư, 24/04/2024 | 15:41 A- A A+ | Kỷ niệm 70 năm giải phóng Điện biển phủ Khau_hieu_Tuyen_truyen_ky_niem_50_nam_chien_thang_Dak_Pek_09bcb.docx Chia sẻ Lưu Pane kỷ niệm 50 năm giải phóng Đăk pét Tập tin đính kèm Trình duyệt không hỗ trợ iframe. Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá Click để đánh giá bài viết
Nhân dịp ngày thầy thuốc việt Nam lãnh đạo xã Mường Hoong thăm và động viên cán bộ y tế làm tốt công tác chăm sóc sức khẻo cho nhân dân
V/v tăng cường tuyên truyền Hội nghị phối hợp bảo vệ an ninh biên giới và hợp tác phát triển kinh tế - xã hội lần thứ XVIII giữa huyện Đăk Glei tỉnh Kon Tum (Việt Nam) với huyện Xản Xay tỉnh Attapư và huyện Đăk Chưng tỉnh Xê Kông (Lào